Pokemon_Th
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กรุณาช่วยเหลือผมหน่อยคับ ผมไม่รู้จิงจิงว่าปุ่มกดเริ่มเล่นอยู่ตรงไหน

Go down

กรุณาช่วยเหลือผมหน่อยคับ ผมไม่รู้จิงจิงว่าปุ่มกดเริ่มเล่นอยู่ตรงไหน Empty กรุณาช่วยเหลือผมหน่อยคับ ผมไม่รู้จิงจิงว่าปุ่มกดเริ่มเล่นอยู่ตรงไหน

ตั้งหัวข้อ  nut Sun Aug 08, 2010 6:16 pm

ผมหาไม่เจอคับ กดไปทุกที่แล้วยังไม่เจอเลยคับ ถ้าเกิดว่าไคอ่านอยู่กรุณาพิมพ์ตอบกลับด้วยคับ(จะเปนพะคุนอย่างสูงหากพิมกลับ)

nut

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน